DƯỢC 90 --> MATH - CLUB
Thân chào bạn đến với diễn đàn.
Chúc một ngày vui vẻ, thoải mái trong tình thân diễn đàn

Join the forum, it's quick and easy

DƯỢC 90 --> MATH - CLUB
Thân chào bạn đến với diễn đàn.
Chúc một ngày vui vẻ, thoải mái trong tình thân diễn đàn
DƯỢC 90 --> MATH - CLUB
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Search

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Keywords

Latest topics
March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031

Calendar Calendar

Tiền & Hạnh phúc

Go down

Tiền & Hạnh phúc Empty Tiền & Hạnh phúc

Post  Guest Wed Nov 24, 2010 2:36 pm

Xin chào !

Bạn có quan niệm thế nào về Tiền & Hạnh phúc nhỉ? chúng ta thường nghe nói rằng "Tiền không làm nên Hạnh phúc" ...Bạn có đồng ý như thế không?
...Ồ...nếu tiền không làm bạn Hạnh phúc thì còn chần chờ gì nữa...hãy đưa nó cho tui !

ha.ha... Laughing Tiền & Hạnh phúc AnDollar

Guest
Guest

Back to top Go down

Tiền & Hạnh phúc Empty Re: Tiền & Hạnh phúc

Post  Guest Thu Nov 25, 2010 8:08 am

Bớ bà con làng nước ơi , mấy chị em đè thằng admin xẹp lép rồi nè, mấy anh đâu xông vô cứu mau!

Guest
Guest

Back to top Go down

Post  Guest Thu Nov 25, 2010 9:58 am

Co lau THuc vat la ai vay?..luc dau khi moi tham gia dien dan..H rat ngac nhien sao co colau thuc vat tham gia nua...nhung 1 hoi sao...um..umm COLAU luc nay "'la qua nhi ??"

Guest
Guest

Back to top Go down

Post  Admin Thu Nov 25, 2010 12:17 pm

Thôi khỏi, cám ơn anh Cờ Lau.
Tui tình nguyện chịu cho các em đè ! rabbit

Admin
Admin

https://duoc90.forumotion.net

Back to top Go down

Post  Guest Fri Nov 26, 2010 8:43 am

Nghe colauthucvat keu cuu tui nhào vô đây. Anh et có bị sao không? có xây xát trầy trụa gì không? anh ghé BV Từ Dũ khám chưa? báo công an chưa ? Thôi anh cứ đi cho khuất núi đi để lại tui chịu trận thay cho!

Guest
Guest

Back to top Go down

Post  Guest Tue Dec 07, 2010 10:43 am

toandaklak wrote:Nghe colauthucvat keu cuu tui nhào vô đây. Anh et có bị sao không? có xây xát trầy trụa gì không? anh ghé BV Từ Dũ khám chưa? báo công an chưa ? Thôi anh cứ đi cho khuất núi đi để lại tui chịu trận thay cho!

Alo..alo...! có mot so nguoi can gap anh Toandaklak day ne !
nghe "giang ho" don rang anh tinh nguyen "chiu tran" thay cho anh "et-min"( vi anh et-min sau khi ghe BV Tu du kham da ve nha duong thuong và ...vân vân...)
vay xin hoi anh rang tu luc ay den gio anh da chiu tran nao chua?
xin thua voi anh ...sách thánh hiền có viết"Nhất ngôn cửu đỉnh, tứ mã nan truy",vậy anh di đâu thì cũng nhớ về ...Ngôi nhà nhà DUOC 90 này nha.
anh liệu bề mà sắp xếp...

Wink

Guest
Guest

Back to top Go down

Post  Guest Wed Dec 08, 2010 8:25 am

Sao tui dzô rầu mà o ai làm gì tui hết dzậy nè! Bạn Hương có nghe câu :'Quân tử nhất ngôn là quân tử dại, quân tử nói lại là quân tử khôn" chưa nhỉ? Anh Et min lấy câu này làm kim chỉ nam trong tình trường của ảnh đấy bạn.

Guest
Guest

Back to top Go down

Post  Guest Wed Dec 08, 2010 8:29 am

Tui xác nhận anh toandaklak nói đúng, anh admin là cao thủ trong tình trường.

Guest
Guest

Back to top Go down

Post  Guest Thu Dec 09, 2010 10:27 am

toandaklak wrote:Sao tui dzô rầu mà o ai làm gì tui hết dzậy nè! Bạn Hương có nghe câu :'Quân tử nhất ngôn là quân tử dại, quân tử nói lại là quân tử khôn" chưa nhỉ? Anh Et min lấy câu này làm kim chỉ nam trong tình trường của ảnh đấy bạn.
Anh Toandaklak ới ời ơi...!
Tui nhớ hồi còn nhỏ đã từng nghe câu nói này,lúc đó hổng hiểu nên chạy về hỏi Cụ nhà tui,Cụ liền trừng mắt mà quát rằng :" Hư quá!sao khong hoc hỏi ở đấng trượng phu mà cứ theo học mấy đứa "thấp" nhân...!" (vì họ cụ nhà tui kỵ húy nói chử "tiểu" đó anh)...thế là sau đó tui chừa luôn...
nếu mà thời cụ nhà tui còn sống,tui chắc anh phải ...100 roi !

Laughing

Guest
Guest

Back to top Go down

Post  Guest Thu Dec 09, 2010 10:32 am

colauthucvat wrote:Tui xác nhận anh toandaklak nói đúng, anh admin là cao thủ trong tình trường.
he.he...dạo này tụi tui toàn xài chứng chỉ ISO2002 không hà...tui hổng biết xác nhận của anh "cờ lau..." có đạt chuẩn không dzị ?
Wink

Guest
Guest

Back to top Go down

Post  Guest Fri Dec 31, 2010 10:22 pm

Thuy Huong wrote:
colauthucvat wrote:Tui xác nhận anh toandaklak nói đúng, anh admin là cao thủ trong tình trường.
he.he...dạo này tụi tui toàn xài chứng chỉ ISO2002 không hà...tui hổng biết xác nhận của anh "cờ lau..." có đạt chuẩn không dzị ?
Wink

Hì hì,
Tui vắng mặt có 1 tuần mà anh Cờ Lau đã mắng chửi, kêu tui treo cổ chết đi cho rồi. Còn câu hỏi này dành cho anh, treo lên cả tháng rồi mà sao không thấy anh vô trả lời, trả vốn gì cả vậy ??? Very Happy

Guest
Guest

Back to top Go down

Post  Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

Back to top

- Similar topics