DƯỢC 90 --> MATH - CLUB
Thân chào bạn đến với diễn đàn.
Chúc một ngày vui vẻ, thoải mái trong tình thân diễn đàn

Join the forum, it's quick and easy

DƯỢC 90 --> MATH - CLUB
Thân chào bạn đến với diễn đàn.
Chúc một ngày vui vẻ, thoải mái trong tình thân diễn đàn
DƯỢC 90 --> MATH - CLUB
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Search

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Keywords

Latest topics
April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     

Calendar Calendar

D90 ủng hộ em Phú Dược 2 điều trị Bệnh

Go down

D90 ủng hộ em Phú Dược 2 điều trị Bệnh Empty Re: D90 ủng hộ em Phú Dược 2 điều trị Bệnh

Post  Guest Sun Nov 07, 2010 10:38 am

phuchaxuan wrote:Nhận được thư ngõ của Đoàn trường Dược về việc ủng hộ em Phú - Dược 2 bị bệnh Ung thư lá lách đang điều trị tại BV Chợ rẫy mà hoàn cảnh gia đình em rất thương tâm . Theo ý kiến của nhiều bạn sẽ trích 15 triệu đồng từ Quỹ họp Lớp D90 vừa rồi để ủng hộ giúp đỡ em Phú trong việc hóa trị liệu .Đây là tấm lòng và nghĩa cử của thế hệ đàn anh chị ( à! đàn cô chú ) giúp đỡ đàn em đồng môn .Đại diện D90 ( Anh Hát, Phúc, Đông , Nguyên...) sẽ gửi số tiền này cho gia đình em vào khoảng giữa tháng 11 này khi gia đình đưa em về BV Chợ Rẫy để vô thuốc đợt kế tiếp. Rất mong nhận được sự tán thành của các bạn D90. Thay mặt post tin - Phúc D90 ủng hộ em Phú Dược 2 điều trị Bệnh Don_xi13
Nhân tiện đây gõ thêm mấy dòng để tiện nhớ : Số tiền còn dư lại sau kỳ họp lớp 15 năm vừa qua là 25 triệu. Đề xuất tặng em Phú 15 triệu, vậy quỹ lớp còn 10 triệu, và số tiền này bạn Cát Đông phụ trách quản lý. (nếu có đề xuất mới, Đông sẽ thông tion cho chúng ta).

Guest
Guest

Back to top Go down

D90 ủng hộ em Phú Dược 2 điều trị Bệnh Empty Re: D90 ủng hộ em Phú Dược 2 điều trị Bệnh

Post  Guest Thu Nov 04, 2010 9:43 am

"Mấy anh chỉ thấy thương cho mấy em mấy cháu chứ mấy anh đâu có thương bạn bè, như tôi đây vừa là con liệt sĩ lại ở vùng sâu vùng xa mà mấy anh có ủng hộ gì đâu? nghĩ mà đau xót cho thân phận mình, hoàn cảnh neo đơn 2 vợ 8 con biết trông cậy vào ai?"

Aí chà....nghĩ đến thân phận"bèo nhèo" chỉ có 2 vợ & 8con của anh...xét thấy cũng đáng...tội chết! í quên ...đáng thương !thôi đã lỡ rồi thì ...phải ráng nghen anh..rồi sau này anh sẽ trông cậy vào...VỢ BA !?
Laughing

Guest
Guest

Back to top Go down

Post  Guest Thu Nov 04, 2010 9:33 am

Cam on cac Anh Chi Dai dien Lop Duoc 90 da giup ca lop D90 thuc hien nghia cu "La lanh dum la rach"

Guest
Guest

Back to top Go down

Post  Guest Thu Nov 04, 2010 9:29 am

He he,

Anh là con liệt sĩ (cho dù bản thân có là liệt sĩ chăng nữa Very Happy ) thì đã có đảng và nhà nước lo rùi! Còn than van cái nỗi gì chứ ! Evil or Very Mad

Guest
Guest

Back to top Go down

Post  Guest Thu Nov 04, 2010 9:23 am

BaQuan wrote:Hay quá rồi.
Điều này cũng phù hợp với đa số phiếu bầu chọn tại diễn đàn về cách sử dụng tiền quỹ lớp. Ủng hộ bệnh nhân ung thư nghèo ở đâu cũng vậy thôi, ủng hộ sinh viên đàn em (cháu) thì lại càng có ý nghĩa!
Ủng hộ hết mình ! cheers
Mấy anh chỉ thấy thương cho mấy em mấy cháu chứ mấy anh đâu có thương bạn bè, như tôi đây vừa là con liệt sĩ lại ở vùng sâu vùng xa mà mấy anh có ủng hộ gì đâu? nghĩ mà đau xót cho thân phận mình, hoàn cảnh neo đơn 2 vợ 8 con biết trông cậy vào ai?

Guest
Guest

Back to top Go down

Post  Guest Thu Nov 04, 2010 8:47 am

Hay quá rồi.
Điều này cũng phù hợp với đa số phiếu bầu chọn tại diễn đàn về cách sử dụng tiền quỹ lớp. Ủng hộ bệnh nhân ung thư nghèo ở đâu cũng vậy thôi, ủng hộ sinh viên đàn em (cháu) thì lại càng có ý nghĩa!
Ủng hộ hết mình ! cheers

Guest
Guest

Back to top Go down

D90 ủng hộ em Phú Dược 2 điều trị Bệnh Empty D90 ủng hộ em Phú Dược 2 điều trị Bệnh

Post  Guest Wed Nov 03, 2010 4:57 pm

Nhận được thư ngõ của Đoàn trường Dược về việc ủng hộ em Phú - Dược 2 bị bệnh Ung thư lá lách đang điều trị tại BV Chợ rẫy mà hoàn cảnh gia đình em rất thương tâm . Theo ý kiến của nhiều bạn sẽ trích 15 triệu đồng từ Quỹ họp Lớp D90 vừa rồi để ủng hộ giúp đỡ em Phú trong việc hóa trị liệu .Đây là tấm lòng và nghĩa cử của thế hệ đàn anh chị ( à! đàn cô chú ) giúp đỡ đàn em đồng môn .Đại diện D90 ( Anh Hát, Phúc, Đông , Nguyên...) sẽ gửi số tiền này cho gia đình em vào khoảng giữa tháng 11 này khi gia đình đưa em về BV Chợ Rẫy để vô thuốc đợt kế tiếp. Rất mong nhận được sự tán thành của các bạn D90. Thay mặt post tin - Phúc D90 ủng hộ em Phú Dược 2 điều trị Bệnh Don_xi13

Guest
Guest

Back to top Go down

Post  Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

Back to top

- Similar topics